Reykjavķk

Hótel Vetur Sumar Netfang
Grand Hótel Reykjavķk 1 gistimiši + 5.000 kr.   2 gistimišar + 5.000 kr.   bokanir@grand.is
Hótel Reykjavķk Centrum   1 gistimiši + 5.000 kr. 2 gistimišar + 5.000 kr. reservations@hotelcentrum.is
Fosshótel Reykjavķk   1 gistimiši + 5.000 kr. 2 gistimišar + 5.000 kr. res.reykjavik@fosshotel.is
Fosshótel Baron 1 gistimiši 2 gistimišar baron@fosshotel.is
Fosshotel Raušarį 1 gistimiši 2 gistimišar raudara@fosshotel.is
Fosshótel Lind 1 gistimiši 2 gistimišar lind@fosshotel.is


Landsbyggšin

Hótel Vetur Sumar Netfang
Fosshótel Jökulsįrlón
1 gistimiši + 5.000 kr.  2 gistimišar + 5.000 kr.  glacier@fosshotel.is
Fosshótel Hellnar 1 gistimiši 2 gistimišar hellnar@fosshotel.is
Fosshótel Reykholt 1 gistimiši 2 gistimišar reykholt@fosshotel.is
Fosshótel Stykkishólmur   1 gistimiši 2 gistimišar stykkisholmur@fosshotel.is
Fosshótel Vestfiršir 1 gistimiši 2 gistimišar vestfirdir@fosshotel.is
Fosshótel Hśsavķk 1 gistimiši 2 gistimišar husavik@fosshotel.is
Fosshótel Mżvatn 1 gistimiši 2 gistimišar myvatn@fosshotel.is
Fosshótel Austfiršir 1 gistimiši 2 gistimišar austfirdir@fosshotel.is
Fosshótel Vatnajökull 1 gistimiši 2 gistimišar vatnajokull@fosshotel.is
Fosshótel Hekla 1 gistimiši 2 gistimišar hekla@fosshotel.is
Fosshótel Nśpar 1 gistimiši 2 gistimišar nupar@fosshotel.is

ATH į Fosshótel Reykjavķk, Fosshótel Glacier Lagoon, Hótel ReykjavķkCentrum & Grand Hótel Reykjavķk žarf aš greiša 5.000 kr. aukalega fyrirhverja nótt viš innritun

Skilmįlar:

Almennir bókunarskilmįlar:

Bóka veršur beint į hótelum ķ gegnum sķma eša tölvupóst. Einnig er tekiš viš bókunum į ašalskrifstofu Ķslandshótela ķ sķma 562-4000 eša netfang: gistimidar@islandshotel.is. Ath. Ekki hęgt aš bóka ķ bókunarvél į heimasķšu Ķslandshótela.